Author Topic: What will your baby look like?  (Read 1886 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline hoian

• Why?
  • Administrator
  • Our Friends
    • Nguoihoian's Community
What will your baby look like?
« on: October 13, 2011, 10:20:32 AM »
Như đã có hẹn với một số bạn bên Facebook, hôm nay mình sẽ giới thiệu tiếp tục đến các bạn một trang web cũng rất thú vị. Với trang web này, cùng với công nghệ dự đoán gương mặt tiên tiến, kết hợp các điểm chung, các điểm nhấn thú vị và sau đó thì bạn có thể thử xem liệu mình và người ấy sẽ cho ra đời một Baby có khuôn mặt như thế nào?

http://www.makemebabies.com/

Với vài tính năng thú vị của mình mà trang web Make Me Babies đã có hơn 23 triệu em bé chào đời, vậy thì sao bạn không thử xem liệu em bé của mình nó sẽ trông như thế nào nhỉ? Để bắt đầu, bạn phải upload hình ảnh của mình lên website trước đã nhé.

Chọn đường dẫn đến hình ảnh của bạn trên máy và sau đó click vào nút Go để bắt đầu upload. Okie, sau khi đã upload hình ảnh của bạn lên thành công, bạn bắt đầu crop hình để chọn ảnh có khuôn mặt của bạn, chọn làm sao cho có khuôn mặt của bạn là được rồi. Sau khi chọn đã ổn rồi thì click nút next để đi đến trang mới.

Ở trang này ta có 2 lựa chọn, Upload partner's photo để Upload thêm một hình ảnh mới của đối tượng tùy chọn và make babies với đối tượng đó, hoặc là Make babies with celebs để thử kết hợp mình với những người nổi tiếng trên thế giới xem babies nó sẽ như thế nào nhé. Okie cả rồi thì đi đến bước cuối cùng:

Bước này cho phép ta chọn khung ảnh cho bé, chọn xem ta muốn bé trai hay bé gái, tên bé sẽ là gì? và xong cả rồi thì Proceed nhé.

Hix, cái trang này nó Make babies trông Tây lắm, hehe, chắc phải tìm trang nào nó Make Babies Châu Á 1 chút.
« Last Edit: March 05, 2012, 09:24:02 PM by hoian »
To be or not to be ...

Diễn đàn Người Hội An - Cộng đồng Người Hội An

What will your baby look like?
« on: October 13, 2011, 10:20:32 AM »