Author Topic: Hướng dẫn Crack - Active Win7  (Read 339893 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline hoian

• Why?
  • Administrator
  • Our Friends
    • Nguoihoian's Community
Re: Hướng dẫn Crack - Active Win7
« Reply #5 on: October 11, 2011, 07:28:28 PM »
Thanks bạn mình bẻ được crack, nhưng mỗi lần khởi động máy lên thi nó lại xuất hiện 1 bảng Windows Activation. Vậy mình làm sao để xóa bảng đó vì mỗi lần khởi động lên đầu xuất hiện bảng đó làm minh khó chịu lắm.
Thanks  :P

cái này bạn có thể chỉnh lại bằng cách:

Click Phải chuột vào My Computer > Properties > Advance System Settings > (trong mục Startup and Recovery chọn Settings) > (trong mục Time to Display list of operating systems) > sửa thành 2 seconds hoặc ít hơn tùy bạn. Khi đó nó sẽ boot vào với thời gian ít hơn, chứ ko thể xóa bằng cách active với Windows 7 Loader eXtreme Edition 3.014 được.

To: Minh tên là Thanh

khi bạn chạy cái: Windows 7 Loader eXtreme Edition 3.014
nó hiện cái bảng basic mode, không cần suy nghĩ nhiều click vào nút Active tại phần Loader ngay. sau đó ngồi chờ, nó tự khởi động lại máy là active được mà?

nếu vẫn không được, bạn PM lại đây dòng máy của bạn máy gì? desktop hay laptop? mainboard hiệu gì? nhưng mình nghĩ là được. crack với win7 loader V3 chưa cái nào không được cả. laptop và desktop đều okie cả.

chúc thành công.

To be or not to be ...

Diễn đàn Người Hội An - Cộng đồng Người Hội An

« Reply #5 on: October 11, 2011, 07:28:28 PM »

khai hoan

• Guest
« Reply #6 on: October 11, 2011, 07:30:02 PM »
cam on ban rat nhieu.minh da lam va thanh cong tren may dell inpiron 1564

luomlat

• Guest
« Reply #7 on: October 11, 2011, 07:30:25 PM »
crack với Loader eXtreme Edition thì dòng nào cũng được mà? chỉ active phát là xong ngay, mình đã test trên nhiều laptop kể cả máy để bàn đều thành công tất.   8)

killer

• Guest
« Reply #8 on: October 11, 2011, 07:30:54 PM »
Crack có đc đâu,chạy cái Loader eXtreme Edition lúc đầu thì thấy active đc,sau vài phút  zô  lại vẫn thấy "30 ngày",pó tay.  :(

traihoian

• Guest
« Reply #9 on: October 11, 2011, 07:33:31 PM »
dùng Windows 7 Loader eXtreme Edition 3.014 hoặc download phần crack ở trên cùng ở đây đi bạn, crack okie lắm!   :-X