Author Topic: Hướng dẫn Crack - Active Win7  (Read 339894 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

..........

• Guest
Re: Hướng dẫn Crack - Active Win7
« Reply #10 on: October 11, 2011, 07:33:49 PM »
mình dùng win7 Loader.... rồi, nhưng mình ấn vào active ở loader, nó restart xong thì màn hình chuyển sang màu đen và bảo là chọn một tròng hệ điều hành là win7 và win7 loader ... EX, mình để nguyên là win7 loader.. EX, xong thì nó hiện một cái cửa sổ là activation failed, ..... Thế này là thế nào, mình dùng mấy phần mềm rồi mà k đc

Diễn đàn Người Hội An - Cộng đồng Người Hội An

« Reply #10 on: October 11, 2011, 07:33:49 PM »

Offline hoian

• Why?
  • Administrator
  • Our Friends
    • Nguoihoian's Community
« Reply #11 on: October 11, 2011, 07:34:59 PM »
mình dùng win7 Loader.... rồi, nhưng mình ấn vào active ở loader, nó restart xong thì màn hình chuyển sang màu đen và bảo là chọn một tròng hệ điều hành là win7 và win7 loader ... EX, mình để nguyên là win7 loader.. EX, xong thì nó hiện một cái cửa sổ là activation failed, ..... Thế này là thế nào, mình dùng mấy phần mềm rồi mà k đc

bạn chụp hình giao diện lại mình xem với? đầu tiên là chụp hình cái activation failed đó để xem báo lỗi thế nào? sau đó khi vào được windows bằng HDH win 7 loader  EX ... bạn click phải chuột lên my computer và chọn properties. sau đó xem dòng windows activation coi thử windows is activated chưa? bạn chụp hình lại hết mình xem thử nhé? vì mình chưa bao giờ active máy nào bằng win 7 loader mà không thành công cả? kể cả laptop lẫn máy bàn ...
To be or not to be ...

Offline hoian

• Why?
  • Administrator
  • Our Friends
    • Nguoihoian's Community
« Reply #12 on: October 11, 2011, 07:37:40 PM »
Các bạn lưu ý là khi crack - active win 7 các bạn nên thử nhiều phần mềm, có thể phần mềm này không dùng được nhưng phần mềm khác lại dùng được. Hiện nay tôi dùng:

+ Windows_7_Loader_v1.7.3_(x86_x64)
hay
+ Windows 7 Loader eXtreme Edition 3.014

là những lựa chọn tốt cho crack.

Tuy nhiên trong 1 số trường hợp có thể crack fail và không crack được, bạn hãy thử 1 trong các phần mềm khác ở trên.

Các bạn lưu ý là tôi và rất nhiều người đã crack thành công và chưa thất bại với bất kỳ phiên bản win7 nào!
To be or not to be ...

..........

• Guest
« Reply #13 on: October 11, 2011, 07:38:16 PM »
hi, k cần nữa đâu, đứa bạn mình nó nghịch vớ vẩn k biết kiểu gì lại đc :rose:

Offline hoian

• Why?
  • Administrator
  • Our Friends
    • Nguoihoian's Community
« Reply #14 on: October 11, 2011, 07:39:15 PM »
uhm được thì tốt quá rồi :D nếu không active được thì download Win 7 Loader Active hoặc Win 7 Loader Extreme Edition 3.014 nhá, chưa máy nào mà crack ko được cả? cả laptop lẫn máy bàn  :-?  :P
To be or not to be ...